Bé Bảo Yên, cô sinh viên năm nhất trường đại học kinh tế

• Diễn đàn chia sẻ gái gọi, gái bao Việt Nam - Ẩm Ướt Entertainment

• Chúng tôi đã chuyển Gái Gọi Đà Nẵng sang diễn đàn mới Amuot.net
--- Trang Thông Tin Gái Gọi Cao Cấp Việt Nam---

Ngoài ra các bạn có thể xem thêm : gái gọi sài gòn,Gái gọi hà nội, gái gọi cao cấp

alodn1

Chơi Gái
Lính Mới
1/10/17
10
2
3
29
Chào các chiến hữu!
TRong cái thời đại "công nghiệp nặng" này, tìm một em hàng dáng đẹp và ngoại hình đẹp thì rất dễ, nhưng tìm một em phục vụ tốt "như một người tình không dễ tí nào"
Mình xin giới thiệu đến một em sinh viên, nói chung các bác chỉ cần alo xinh qua điện thoại nói chuyện vài câu là đủ đánh giá em này như thế nào, tính cách ra sao, không cần mình phải nói nhiều, rất ngoan hiền và dịu dàng! Khuôn mặt xinh đẹp quá hiền hậu, gặp cái là thích liền!
Quan trọng nhất là đoạn lên giường, thì rất từ tốn nhẹ nhàng, các khoản như hôn môi, vét máng, và bj (trần, không có chuyện qua bao), em ấy đều ok hết (chỉ có 1 số trường hợp từ chối như là quá xỉn, quá già, quá xấu, quá bẩn,...)
Em ấy không có trả lời và nói về mấy chuyện này, nhưng các bác yên tâm, đi thì sẽ có hết thôi. Mình cam kết đó! mình có giới thiệu vài người bạn rồi, gặp em nó thấy rất thích nên mình mới giới thiệu lên đây!
Còn em ấy là dân có học, nên các bác ăn nói tế nhị lịch sự thì hay hơn nhé!
Về hàng hóa, các bác chỉ cần cởi áo em ấy ra nhìn cái ngực thôi là đủ biết độ non, 19t và rất non tơ, chắc cũng chưa lên giường nhiều lần, hehe.

ĐÁNH GIÁ VÀ NHẬN XÉT :
  • Ngoại hình và khuôn mặt : mặt đẹp, bầu bĩnh, ngoại hình hơi múp máp
  • Vòng 1 : vừa phải, ti bé tí, hồng hào, căng cứng nhé
  • Vòng 2 : hơi có tí ú, tuy nhiên dáng vẫn đẹp, ngồi xuống mới thấy bụng
  • Vòng 3 – Mông và bym : vòng 3 to, chắc, rất đã
  • Service : làm nhiệt tình, tuy nhiên trình độ còn hơi yếu, cái nhiệt tình bù cái yếu là cũng ổn
  • Thái độ : quá đáng yêu, quá hiền lành dễ thương, ai nhiều tình cảm gặp e này về dễ nhớ nhung yêu đương lắm
SERVICE CÁ NHÂN:
  • Hôn ( môi và vếu ) : môi có ( không phải 100%, tùy khách), vếu thì chắc chắn có
  • HJ + BJ : có
  • Wc:không
  • CIA ( Come In Alo ) : không
  • Tevet máng : có (không móc lốp nhá)
  • Chơi lỗ nhị : không
  • Tắm chung : có thể có, có thể không, cơ mà an hem cứ nói ngọt ngào là chuyện gì cũng có thể
THÔNG TIN LIÊN LẠC :
  • Nghệ danh : Bảo Yên
  • Xuất xứ: miền bắc
  • Giá cả : 500k/ shot
  • Khu vực : quận ngũ hành sơn
  • Loại hàng : gai goi đà nẵng
  • Thời gian làm việc : sáng e ấy học, nên thường rãnh từ 16-22h, có ngày sớm hơn
  • Giá phòng nn : 100k
  • Sđt : 0905 650 503
  • Pass : lấy số ở gaithanhlau.com
  • Thời gian làm việc: thường là sau 14 hoặc 16h chiều cho tới 22h (sáng e ấy đi học)
THỂ HIỆN VĂN HÓA KHI CHECK HÀNG :
  • Đọc kỹ thông tin trước khi check.
  • Thể hiện văn hóa checker lịch sự khi check hàng gái gọi .
  • Khi check hàng không: sử dụng ma túy, thuốc kích dục, quá say xỉn, dọa nạt, bạo dâm hoặc có những đòi hỏi quá đáng đối với em.
  • Từ chối phục vụ các bác quá già (trên 60 tuổi), đeo Bi hoặc dùng các đồ chơi tình dục…
  • Các checker khi check về nhớ có report, phản ánh.
  • AE Checker lưu ý : Lịch sự, vệ sinh sạch sẽ để được phục vụ như mong muốn.
HÌNH ẢNH EM HÀNG :

Sonhayate

Chơi Gái
Lính Mới
4/11/17
4
1
1
34
Ai di em này roi cho xin thông tin
Mình mới đi check về . vô nó cởi đồ xong lên giường ôm mình đòi deo bao vào. Mình xin hôn k cho, má cũng k cho. Mình sạch sẽ, đoàn hoàng chứ có phải dạng bưa mô. Sau đó tức quá mình nói về nó đòi 500k trong khi mình chưa đụng vào người nó. Nó còn gọi cho con dang hồ lên nữa. Xin mọi người tẩy chay nhé. K giống diễn đàn đâu. Đi mang cục tức về đó.

Thích: Lâm mo da

Sonhayate

Chơi Gái
Lính Mới
4/11/17
4
1
1
34
Mình mới đi check về . vô nó cởi đồ xong lên giường ôm mình đòi deo bao vào. Mình xin hôn k cho, má cũng k cho. Mình sạch sẽ, đoàn hoàng chứ có phải dạng bưa mô. Sau đó tức quá mình nói về nó đòi 500k trong khi mình chưa đụng vào người nó. Nó còn gọi cho con dang hồ lên nữa. Xin mọi người tẩy chay nhé. K giống diễn đàn đâu. Đi mang cục tức về đó.

Sonhayate

Chơi Gái
Lính Mới
4/11/17
4
1
1
34
tuyệt vời ông mặt trời, hehe

Help Users

You haven't joined any rooms.

You haven't joined any rooms.