Gai gọi như trâm xinh đẹp ngất ngây.

• Diễn đàn chia sẻ gái gọi, gái bao Việt Nam - Ẩm Ướt Entertainment

• Chúng tôi đã chuyển Gái Gọi Đà Nẵng sang diễn đàn mới Amuot.net
--- Trang Thông Tin Gái Gọi Cao Cấp Việt Nam---

Ngoài ra các bạn có thể xem thêm : gái gọi sài gòn,Gái gọi hà nội, gái gọi cao cấp

Check hàng mt

Chơi Gái
Lính Mới
3/12/17
12
0
1
29
- Chia sẽ với anh em xứ đà thành một em hàng thuộc thể loại làm tình là ghiền. Em này còn khá trẻ và xinh xắn thuộc hàng U2x. - Mấy ngày ra đà nẵng phải nói là khá hài lòng. Được bạn bè hú hí đi nhậu và em út khá ok. Phải nói là chẳng thua gì sài gòn hay nha trang. Tưởng củng chỉ như mấy tỉnh bạn quảng nam hay quảng trị huế ... thôi chứ , ai zè củng quá chất. Em út quả thật nhiều ghê lun. Mà giá cả củng tầm trung chứ ko đắt đỏ lắm. Phong cách phục vụ củng không thua gì gái miền tây sơn nước. Khác hay chăng chẳng qua khác giọng nói. Hồi giờ tôi đi củng nhiều tỉnh rồi củng check khá nhiều em hàng nhưng ít khi rảnh rỗi để Pr dùm tụi em nó. Hồi trước có về nha trang củng gặp em khá mượt. Nên củng pr cho em nó xem như là giúp bọn nó chút ít. Chẳng tốn gì . Nhưng lần này khá thích em này nên tôi làm 1 bài pr em nó vài câu chia sẽ anh em xứ đà hay ae xứ khác đến có dịp ghé ủng hộ em nó lần thử như thế nào. Em này thân hình thon gọn vừa chơi ôm em nó cho ngồi vào lòng vừa nút lưỡi thì phê khỏi tả. Nhìn mặt xinh phê lên là mình out mcnr.

***Đánh giá tổng quan về em:

Dáng: dáng người nhỏ nhắn xinh xinh. Cân bằng 3 vòng

Face : khá là xinh mà nhìn mặt có hậu. (Ae đi về cho cái nhận xét)

• V1: Bóp vừa tay
  • V2 : thon gọn. Eo ót khỏi phải chê
  • V3 : chuẩn với dáng. Cả 3 vòng ko thọt vòng nào
  • V4 : đẹp còn khá bót. Lông lá gọn gàng , anh em vét quên đường về
  • Service :
Hj,Bj, hôm môi , Vét máng, mơn trớn khách, hợp tác không hối thúc ,phục vụ đảm bảo chất cho ae.

***. Thông tin về em :

• Nghệ danh : Như trâm
  • Số điện thoại: 0902008501.
  • Xuất xứ : xứ nghệ
  • Khu vực hoạt động: đường nguyễn tất thành.
  • Giá : 500/1shot. Khách lo phòng.
  • Thời gian làm việc : 12 trưa đến 19h đêm. Không qua đêm hay đi some. Em nó còn tuổi teen nên không làm đến khuya nha anh em.

Có vài tấm sexy của em nó ae rửa mắt. Hiii.( lần tới mình đi lần nữa xin em nó vài tấm ngon ngon bổ sung cho ae xem ).

Help Users

You haven't joined any rooms.

You haven't joined any rooms.