LINH EVA... HÀNG MỚI LẦN ĐẦU XUẤT HIỆN

• Diễn đàn chia sẻ gái gọi, gái bao Việt Nam - Ẩm Ướt Entertainment

• Chúng tôi đã chuyển Gái Gọi Đà Nẵng sang diễn đàn mới Amuot.net
--- Trang Thông Tin Gái Gọi Cao Cấp Việt Nam---

Ngoài ra các bạn có thể xem thêm : gái gọi sài gòn,Gái gọi hà nội, gái gọi cao cấp

quachtinh2017

Check Gái
Nhà Cung Cấp
1/11/17
38
7
8
Hi anh em vip cũng như các đồng dâm member khu kí sự và box chọn lọc . Như đã hứa với anh em là trong thời gian này anh em box diễn viên người mẫu sẽ hỗ trợ một vài em để khuấy động lại phong trào ăn chơi cho anh em tại khu vực HN thời gian này sau khi tin tức một em hàng công tác ở dân chơi đạt hoa hậu một cuộc thi sắc đẹp lớn năm 2017 , mấy bác ăn chơi lắm tiền nhiều của xấu trai đổ xô đi tìm các em hàng đẹp của dân chơi mang về nuôi khiến cho tình trạng hàng đẹp trở thành một vấn đề lớn với đại đa số anh em đẹp trai ít tiền đang hoạt động
Hôm nay xin giới thiệu đến với anh em một chân dài tuổi teen , sở hữu chiều cao 1m66 , sở hữu gương mặt rất dễ thương mình dây cây cảnh , ngực tấn công mông phòng ngự về tương lai không xa nếu em nó được nhận vô venus thì sau này cũng chả biết thế nào mà nần chắc giá đi khách sẽ tăng vài chục lần so với diễn đàn này mất .

Nhận xét
Body : Sở hữu chiều cao 1m66 mình hạc xương mai số đo 3 vòng cân đối
Ngực : Hàng thật 100% săn chắc non tơ đảm bảo tín đồ thích bóp vú sẽ cực hưng phấn với 2 trái đào tiên của em
Eo : Một vòng eo tuyệt vời , nhỏ nhắn ôm đầy cảm xúc
Mông : Tròn và cong , tuyệt hảo trong các tư thế doggy
Chym : Sạch sẽ , thơm tho , tevet chuẩn , nước non cực nhiều , hàng non tơ rất bót mấy bác chym nhỏ
SV : Hôn môi , chảo lưỡi , 69 , kèn sáo đầy đủ , cam kết nhẹ nhàng chiều khách hết max , em nó mới đi làm nên chắc không thể đảm bảo các kĩ thuật làm tình siêu đỉnh mong anh em đồng dâm thông cảm.

Nghê Danh : Linh Eva

SN : 1998

Giá : 300k/shot

Sdt :0971 165 881

Pass : AMUOT

Khu Vực : Trần Duy Hưng --Cầu Giấy

Hàng ngon hay không thì anh em tự đến gặp thì biết .

Đính kèm

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Thích: Phong
Help Users

You haven't joined any rooms.

You haven't joined any rooms.