NGÂN BANANA 624 EM XINH NGÂY THƠ BƯỚM NON HÀNG TÌNH CẢM

• Diễn đàn chia sẻ gái gọi, gái bao Việt Nam - Ẩm Ướt Entertainment

• Chúng tôi đã chuyển Gái Gọi Đà Nẵng sang diễn đàn mới Amuot.net
--- Trang Thông Tin Gái Gọi Cao Cấp Việt Nam---

Ngoài ra các bạn có thể xem thêm : gái gọi sài gòn,Gái gọi hà nội, gái gọi cao cấp

lục tiểu phụng

Chơi Gái
Lính Mới
11/12/17
69
13
8
38
chào các đồng dâm
dạo này anh em khỏe không dạo này do bệnh tật với lại ít đi chơi nên hàng ngon ít về nhiều k kịp đáp ứng nhu cầu anh em
giờ nói chung sức khỏe ổn định lại và sẽ trở lại và luôn luôn có những em hàng mới ngon giá cả hợp lí phục vụ anh em dân chơi đúng nghĩa nhé
vô tình mới quen được một bé làm bên thời trang xinh xắn và biết gia đình em gặp khó khăn nên mình đã thuyết phục và mang em nó đến gần với anh em hơn và nay có dịp đi check em nó và có ít thông tin hình ảnh cho anh em cân nhắc nhé
nghệ danh NGÂN BANANA 624 GÁI XINH NAI TƠ
quê quán miền tây
tuổi 19
chiều cao 1m56
nặng 43 kg

mặt mũi xinh xắn đáng yêu nhìn có vể còn ngây thơ lắm nai tơ nhé
vòng 1 dạng cảm nhỏ hàng ít xài còn ngon hồng hào gái mới lớn mà nhưng cũng đủ anh em bú liếm các kiểu
vòng 2 mi ngon mình dây cây cảnh nhiều đường cong hợp dáng chơi sướng các kiểu dogly sở trường nhé
vòng 3 quá ngon luôn bím khít hồng hào nước nôi tràn trề như lũ về càng chơi càng ra nước càng sướng đảm bảo anh em sẽ thích cho mà xem nói chung hàng bán chuyên dạng này anh em cứ hẹn là gặp thôi
dịch vụ hàng mới nhưng bản chất dâm nên anh em cứ yên tâm dịch vụ bên mình là uy tín điểm mười cho chất lượng
+ Hôn môi :có
+ Hj : Có
+ Bj : Có
+ Wc : Có
+ Tevet : Có
+ Chơi lỗ nhị : không
+ Phục vụ some : ko
+ Tắm chung : Có
+qua đêm :ko
hàng kiểm định chuẩn nhé mong anh em ủng hộ gái sinh viên style mới lạ nhé
phong độ là nhất thời đẳng cấp mới là mãi mãi
Rổ giá : 600k /shot