quynh anh, bé gái non tơ nhìn mà không muốn tơ thì chim chỉ có liệt

• Diễn đàn chia sẻ gái gọi, gái bao Việt Nam - Ẩm Ướt Entertainment

• Chúng tôi đã chuyển Gái Gọi Đà Nẵng sang diễn đàn mới Amuot.net
--- Trang Thông Tin Gái Gọi Cao Cấp Việt Nam---

Ngoài ra các bạn có thể xem thêm : gái gọi sài gòn,Gái gọi hà nội, gái gọi cao cấp

hoanglong04041990

Chơi Gái
Lính Mới
1/10/17
49
1
8
Hôm nay xin gửi đến anh em Quỳnh Anh hàng mới và non!

Cơ bản thì cứ hàng mới và non là thích và phải thử rồi , dạo gần đây nhiều em lên sóng đẹp quá mà đến lúc gặp đa phần toàn thâm niên rồi, cũng động dao động kéo hết rồi nên làm tình nó cứ như 1 cái máy ý , thành thử cũng không muốn rp mấy.
Hôm rồi thấy em này lên sóng cam kết mới tinh nên đã thu xếp gặp em nó , công nhận là ổn áp , để mà nói là đẹp tổng thể thì chưa hẳn là đẹp vì cơ thể em nó còn chưa có phát dục hết , hay còn gọi là chưa lớn hết hì hì , chỗ nào cũng non non, kiểu trái cây còn ương ý , nhưng ăn thế mà lại ngon hì hì
Setup với em nó trong 1 buổi chiều mưa lây phây ,lên sóng cũng gần cả tuần rồi mà em nó chia sẻ là mình mới là người khách em nó gặp có thể đếm được , ko phải ko có người gọi , mà lí do thì khi nhập cuộc mình mới biết , chịch nhau mà em nó cứ như người yêu ý , quằn quại , rên xiết nhè nhẹ, tay bấu lấy lưng , nước thì chơi đến đâu trào ra đến đấy , và mình cũng khá là bình thường thôi mà quất em nó lên đỉnh luôn, xong cái nằm phờ ra , thế thì làm làm sao đc nhiều :D
Theo mình đây là 1 em khá đáng để gặp gỡ hì hì .
Thông tin chi tiết nhé :
Quỳnh Anh
Năm sx : 1998 ( mới vừa tốt nghiệp cấp 3 )
Giá: 300k /Shot
Thời gian làm việc: Từ 10h sáng
Time : 40 phút
Giá nhà nghỉ, khách sạn: 100 - 120 /2H.
SDT:
Số điện thoại:
01698295302
Pass: Bạn Anh ẩm ướt
Khu vực thường xuyên hoạt động
Dáng : Cao 1m6 , mình dây cây cảnh , chân dài dáng đẹp, da dẻ mịn màng ( có săm hình bông hoa ở cổ tay trái cho a e nhận diện
Mặt : 7,5đ xinh và non, vẫn còn vài cái mụn tuổi mới lớn nên chỉ đc điểm vậy thôi
Vú : 7đ chắc chắn , đầu ti nhỏ hồng , bú mút sướng, kiểu vú gái mới lớn còn chưa phát triển hết ý
Eo : 8đ bụng phong eo thon gọn
Mông : 7đ mông tròn lẳn và chắc , doggy khá ok
Bướm : non, nước nhiều , khá khít , cavat thì hầu như ko có :d 1 con bướm khá ngon , đặc biệt khi kick thích thì nước trào ra mái thoải , hàng thật nước xịn, chơi co bóp , bót khít kinh khủng
Thái độ phục vụ: ngoan hiền thân thiện dù kỹ năng make love còn non nhưng được cái ngoan ngoãn nhiệt tình , thích hợp với a e tình cảm , nhẹ nhàng, muốn tận hưởng cảm giác phẹt cho e nó lên đỉnh ;D, chống chỉ định thích thần dâm, bạo dâm
Hàng mới ngoan hiền a e chỉ bảo nhiều hơn
Dịch vụ : BJ , HJ , hôn môi, vét máng , liếm ti , liếm bẹn. cà củng đủ cả
Không : WC , Lỗ nhị , CIA

Help Users

You haven't joined any rooms.

You haven't joined any rooms.