Thanh Thảo Gái Teen 97 Nhiệt Tình Không Phang 1 Phát Thì Phí Của Trời..

• Diễn đàn chia sẻ gái gọi, gái bao Việt Nam - Ẩm Ướt Entertainment

• Chúng tôi đã chuyển Gái Gọi Đà Nẵng sang diễn đàn mới Amuot.net
--- Trang Thông Tin Gái Gọi Cao Cấp Việt Nam---

Ngoài ra các bạn có thể xem thêm : gái gọi sài gòn,Gái gọi hà nội, gái gọi cao cấp

laobo

Chơi Gái
Lính Mới
13/10/17
5
1
1
35
Cuối tuần có món quà dành tặng các bác một e hàng chưa làm ở đâu, lần đầu lên sóng. E này mình quen ở một quán gội đầu trc e nó làm thuê nhưng chủ trả lương thấp quá , trước định à uôm làm rau nhưng e nó nhất quyết là không muốn giữ loz cho chúa thế nào bây giời lại đi làm hàng, cuộc đời quá trớ trêu phải không các bác.

Số em không có duyên chăn rau cứ toàn bị mất tiền oan, xin học hỏi một số kinh nghiệm mấy bác trên này nhưng toàn mách những sai lầm của các bác. . Các bác thừa biết có sai lầm nào giống nhau đâu thôi công cuộc chăn rau nó nan giải và có khí còn tốn kém hơn check hàng nhưng âu cũng nó là liễn nó dính vào máu rồi chả bỏ được

Trở lại chủ đề chính đưa e nó lên sóng cũng chả qua e ko chăn đc bảo nó một tháng anh trợ cấp cho 3-4tr nó làm ngay một câu ko đủ tiền son phấn. Cái thể loại này cứ ném lên đây biết đâu trên này rất nhiều đại gia dấu mặt ra tay ủng hộ em nó

Với dáng dấp và hàng họ thế này thì các bác rủ e nói đi tiếp rượu bả sàn thì cũng mở mày mở mặt đây nó ko cong cơn, bố láo như mấy e teen nhưng vẫn lôi cuốn, hấp dẫn bởi phong cách và cách ăn nói có phần va vấp cuộc sống.

Trình độ làm tình thì e mới đc ngủ với nó lần đầu không biết có lần tiếp theo không nhưng cảm nhận e nó rất dâm càng chơi càng ra nước, người ngợm thơm tho sạch sẽ, bím có còn đẹp lúc đút vào co bóp liên hồi không biết phải lâu ngày không đc chịch không mà thấy nó cũng nhiệt lắm. thổi kèn thì ko được như mấy thần dâm nhưng bù lại tình cảm chăm sóc cu em rất tốt, bj nút cán đến tận cuống họng lắc sâu trong cổ họng định dở trò bì ổi cum alo nhưng em nó biết né ngay. hiiiiii.

thông tin chi tiết luôn nhé:

nghệ danh : THANH THẢO

NS : 1997

Đt: 0963.158.064

pass: bạn a gaithanhlau.com

chiều cao, tầm 1m60, dáng đẹp, thân hình không béo không gầy. làn da trắng

face : xinh cực, nhìn mặt rất dâm và đáng yêu nữa

v1 : không được to nhưng khá chắc chắn, đầu ti nhỏ, hồng hào

v2, eo con kiến, chắc nịch, không có tí mỡ thừa nào

v3, mông cong như con ong, trắng nõn, đặc biệt là rất to

v4: hàng còn đẹp, nước lôi đủ dùng cho anh em tắm chim.

phục vụ : nhiệt tình , chu đáo như người yêu. em có bài thổi kèn cực phê, anh em tự trải nghiệm sẽ rõ nhất.

giá cả : 500k/ 1 lần phọt

ks : 100k – 120k / 2h đầu, sạch sẽ thơm tho

khu vực: Ngã Tư Bình Thái - quận 9

điểm nhận dạng : em nó có vét sẹo ở gần rốn, thấy em nói bị ngã xe :

anh em đi về vui lòng reposs cho anh em sau yên tâm

chúc anh em ngon chim.

Anhchuan

Chơi Gái
Lính Mới
22/3/18
3
0
1
31
Cuối tuần có món quà dành tặng các bác một e hàng chưa làm ở đâu, lần đầu lên sóng. E này mình quen ở một quán gội đầu trc e nó làm thuê nhưng chủ trả lương thấp quá , trước định à uôm làm rau nhưng e nó nhất quyết là không muốn giữ loz cho chúa thế nào bây giời lại đi làm hàng, cuộc đời quá trớ trêu phải không các bác.

Số em không có duyên chăn rau cứ toàn bị mất tiền oan, xin học hỏi một số kinh nghiệm mấy bác trên này nhưng toàn mách những sai lầm của các bác. . Các bác thừa biết có sai lầm nào giống nhau đâu thôi công cuộc chăn rau nó nan giải và có khí còn tốn kém hơn check hàng nhưng âu cũng nó là liễn nó dính vào máu rồi chả bỏ được

Trở lại chủ đề chính đưa e nó lên sóng cũng chả qua e ko chăn đc bảo nó một tháng anh trợ cấp cho 3-4tr nó làm ngay một câu ko đủ tiền son phấn. Cái thể loại này cứ ném lên đây biết đâu trên này rất nhiều đại gia dấu mặt ra tay ủng hộ em nó

Với dáng dấp và hàng họ thế này thì các bác rủ e nói đi tiếp rượu bả sàn thì cũng mở mày mở mặt đây nó ko cong cơn, bố láo như mấy e teen nhưng vẫn lôi cuốn, hấp dẫn bởi phong cách và cách ăn nói có phần va vấp cuộc sống.

Trình độ làm tình thì e mới đc ngủ với nó lần đầu không biết có lần tiếp theo không nhưng cảm nhận e nó rất dâm càng chơi càng ra nước, người ngợm thơm tho sạch sẽ, bím có còn đẹp lúc đút vào co bóp liên hồi không biết phải lâu ngày không đc chịch không mà thấy nó cũng nhiệt lắm. thổi kèn thì ko được như mấy thần dâm nhưng bù lại tình cảm chăm sóc cu em rất tốt, bj nút cán đến tận cuống họng lắc sâu trong cổ họng định dở trò bì ổi cum alo nhưng em nó biết né ngay. hiiiiii.

thông tin chi tiết luôn nhé:

nghệ danh : THANH THẢO

NS : 1997

Đt: 0963.158.064

pass: bạn a gaithanhlau.com

chiều cao, tầm 1m60, dáng đẹp, thân hình không béo không gầy. làn da trắng

face : xinh cực, nhìn mặt rất dâm và đáng yêu nữa

v1 : không được to nhưng khá chắc chắn, đầu ti nhỏ, hồng hào

v2, eo con kiến, chắc nịch, không có tí mỡ thừa nào

v3, mông cong như con ong, trắng nõn, đặc biệt là rất to

v4: hàng còn đẹp, nước lôi đủ dùng cho anh em tắm chim.

phục vụ : nhiệt tình , chu đáo như người yêu. em có bài thổi kèn cực phê, anh em tự trải nghiệm sẽ rõ nhất.

giá cả : 500k/ 1 lần phọt

ks : 100k – 120k / 2h đầu, sạch sẽ thơm tho

khu vực: Ngã Tư Bình Thái - quận 9

điểm nhận dạng : em nó có vét sẹo ở gần rốn, thấy em nói bị ngã xe :

anh em đi về vui lòng reposs cho anh em sau yên tâm

chúc anh em ngon chim.
View attachment 724 View attachment 725 View attachment 726 View attachment 727 View attachment 728 View attachment 729 View attachment 730 View attachment 731 View attachment 732 View attachment 733

Anbunbo

Chơi Gái
Lính Mới
14/4/18
1
0
1
31
Mình vừa đi em này xong
Cảm giác thất vọng cực kì
Body của em so với hình còn đc 50% giọng ng bắc cứ tưởng đc em chiều
Ngực đã xệ, bụng nhìu mỡ .. .
Bj qua loa xong hối chịch chơi đc 5p em đã xin về vì em bận.
Thất vọng

Help Users

You haven't joined any rooms.

You haven't joined any rooms.