500K Thu Hiền - Hàng hot lần đầu lên sóng Ẩm Ướt Entertainment !

• Diễn đàn chia sẻ gái gọi, gái bao Việt Nam - Ẩm Ướt Entertainment

• Chúng tôi đã chuyển Gái Gọi Đà Nẵng sang diễn đàn mới Amuot.net
--- Trang Thông Tin Gái Gọi Cao Cấp Việt Nam---

Ngoài ra các bạn có thể xem thêm : gái gọi sài gòn,Gái gọi hà nội, gái gọi cao cấp

Dat09

Chơi Gái
Lính Mới
24/11/17
12
1
1
Cũng thật bất ngờ khi kỹ năng của e nó rất tốt, liếm mút đầu khấc rồi lút cán , liếm cà cũng chẳng kém bất kỳ e hàng nào mình đã từng check. Cũng ko biết đến bao lâu thì kết thúc, chỉ biết là 2 thân thể trần truồng bắt đầu hòa vào nhau là lúc dâm thủy e nó ra ướt cả đệm. Lần lượt mình đưa e nó vào các tư thế để cả 2 cùng được lâng lâng bay bổng trong nhục dục, cứ truyền thống mình chơi để tìm điểm cực khoái nơi e. Sau khi chơi đc 1 lúc và mò ra được là e nó đạt cực khoái theo kiểu âm đạo thì mình chuyển sang doggy để vào sâu hơn cho e nó sướng. Lúc này e nó kêu to kinh khủng, vội vàng cúi đầu hôn e nó, đá lưỡi để e nó ko kêu to như vậy 2 ae thỏa mãn vật ra nằm ngủ tiếp đến trưa mới dậy đi tắm rồi đi ăn trưa luôn . Quan điểm là đã giới thiệu thì sẽ mang đến cho ae tận hưởng. thông tin e nó nhé:

Tên: THU HIỀN
INFO : 01286 913 512
Bạn anh: AMUOT.NET
Face: mặt rất xinh, sang trọng và quý phái lắm - 8,5đ
V1: quá tròn và quá đẹp luôn - 9đ
V2: eo nhìn ảnh nhé ae, chuẩn ko cần chỉnh - 9đ
V3: mông đít đâu ra đấy, doggy cực sướng và dễ đạt cực khoái ở tư thế này - 9đ
V4: bím khít, nhiều nước, có thể tevez nếu bạn đủ khéo
SV : Với cái giá em nó đi thì tất nhiên là đầy đủ các khoản rồi , phục vụ chu đáo kèn sao đúng chuẩn , làm tình nhẹ nhàng tình cảm có khi hơn cả ngưởi yêu
Giá: 500k cho 1 lần vắt sạch tinh trùng 1 cách thỏa mãn nhất
khu vực hoạt động : Tân Bình

Help Users

You haven't joined any rooms.

You haven't joined any rooms.