Vy 99 - Xin 1 vé về tuổi thơ

• Diễn đàn chia sẻ gái gọi, gái bao Việt Nam - Ẩm Ướt Entertainment

• Chúng tôi đã chuyển Gái Gọi Đà Nẵng sang diễn đàn mới Amuot.net
--- Trang Thông Tin Gái Gọi Cao Cấp Việt Nam---

Ngoài ra các bạn có thể xem thêm : gái gọi sài gòn,Gái gọi hà nội, gái gọi cao cấp

coolngau2017

Chơi Gái
Lính Mới
1/10/17
36
3
8
Lâu lắm rồi mới tóm được em non và xanh như này nên chén xong về báo cáo anh em ngay . Máy móc phải nói nguyên bản đến 99% , lần đầu tiên đi làm gái mặt xinh hiền , đẹp dịu dàng mà không son phấn , bé sở hữu quả vú có thể nói supper hot siêu to hàng nguyên bản tầm thủy top chắc cũng chỉ ngang hàng , úp mặt vào bú thì ngộp thở khi bóp phải dùng cả 2 tay mới vừa cảm giác hàng săn chắc nhào nặn đã tay luôn . Vì là hàng non và xanh nên khả năng làm tình không thể đỉnh cao được nên anh em thích hàng SV cao thì nên tìm em khác nhé

Nghê danh : Vy 99 ( Chuẩn sinh năm 1999 luôn nhé )
Mặt : Xinh hiền , đẹp ko cần trang điểm đúng chất gái non
Vếu : Hàng thật siêu khủng có thể sánh ngang mấy em hotgirl vú to đình đám showbit luôn
Eo : Mũm mĩm có da có thịt vì em nó đang tuổi lớn
Mông : Tròn doggy đủ say đắm lòng quân tử
Chym : Sạch sẽ thơm tho , hàng họ rất hồng , nước non đủ mút chym em nó thì phê tới bên luôn
SV : Cũng biết đầy đủ bài Bj , cháo lưỡi , bú liếm nhưng trình còn non vì là hàng mới nên mong anh em dạy bảo thêm
Giá : 500k/shot
( Quá ngọt cho 1 em non và tơ thế này )
Khu Vực : Trần Duy Hưng
SDT : 01683 342 921
Pass AMUOT.NET

Hàng non và xanh lắm anh em nào thích 1 vé về tuổi thơ thì lên đường gấp , chắc chắn anh em sẽ nhớ tới cái thời cấp 3 chén gái nó thơm và ngon thế nào

Help Users

You haven't joined any rooms.

You haven't joined any rooms.